Dây nhảy quang – multi, 3.0 mét lc – sc

Thảo luận trong 'Thiết bị mạng' bắt đầu bởi phamduy06, 21/12/16.

Vùng đăng:
Hà Nội
Tình trạng:
Mới
Nhu cầu:
Chào bán
Giá:
Liên hệ
Điện thoại liên hệ:
 0916616068
Địa chỉ liên hệ:
160 phố chùa láng, Hà Nội (Xem bản đồ)
Thông tin:
21/12/16, 1 Trả lời, 909 Đọc
  1. phamduy06

    phamduy06 New Member

    DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC MULTI-MODE
    • Giá 120.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC:363 Nguyễn Khang – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

    [​IMG]

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

    Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài 3.0 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
    Dây nhảy quang SC-LC
    là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
    Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
    · Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
    · Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps

    -Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
    -Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….

    ===============================================================================
    Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN
    ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555 - 0912.100.046 (ZALO)
    Email: vattuthietbimang@gmail.com - http://phukienmang.vn/
    Sky: annam.lavi
    Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
    Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành-Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:0912.100.046


    ==============================================================================

    CÁP QUANG
    [​IMG]
    Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn
    1.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)
    3.400 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)
    4.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO
    12.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP
    16.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP
    17.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời
    28.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)
    33.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC
    120.000 vnd
     

    Thư viện ảnh:

    Chỉnh sửa cuối: 6/2/18
  2. duhiephoa

    duhiephoa New Member

    LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord

    Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER
    CTY CP GIẢI PHÁP du an vincity quan 9; MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN
    ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555 - 0912.100.046 (ZALO)
    Email: vattuthietbimang@gmail.com - http://phukienmang.vn/
    Sky: annam.lavi
    Cung cấp và phân phối thiết bị vincity ho chi minh; mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng
    Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành-Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:0912.100.046
     

Chia sẻ trang này


Đang tải...