Phân phối dây nhảy quang 10m , 3.0m,5.0m lc – sc multi-mode

Thảo luận trong 'Thiết bị mạng' bắt đầu bởi minhthuannam, 1/8/18.

Vùng đăng:
Hà Nội
Tình trạng:
Mới
Nhu cầu:
Chào bán
Giá:
200,000 VNĐ
Điện thoại liên hệ:
 0984395964
Địa chỉ liên hệ:
363 NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - HÀ NỘI, Hà Nội (Xem bản đồ)
Thông tin:
1/8/18, 0 Trả lời, 31 Đọc
  1. minhthuannam

    minhthuannam New Member

    http://phukienmang.vn/

    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
    Add:363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
    Tell: 024. 37759402 – 092 320 5555 – 0912.100.046- 0984.395.964

    Skype: annam.lavi
    Email: vattuthietbimang@gmail.com
    Cung cấp/phân phối vật tư thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
    Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline:0912.100.046- 0984.395.964

    DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – SC MULTI-MODE
    • Giá 200.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi được Phân phối bởi:
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC:363 NGUYỄN KHANG -CẦU GIẤY – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

    [​IMG]

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

    Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài 10 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
    Dây nhảy quang SC-LC
    là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
    Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
    · Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
    · Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps

    -Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
    -Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….
    ----------------------------------------------

    DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC MULTI-MODE
    • Giá 150.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode được Phân phối bởi:
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 363 NGUYỄN KHANG -CẦU GIẤY – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

    [​IMG]

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

    Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài 5.0 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
    Dây nhảy quang SC-LC
    là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
    Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
    · Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
    · Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps

    -Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
    -Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối
    -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….
    -----------------------------------------

    DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE
    • Giá 150.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode được Phân phối bởi:
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 363 NGUYỄN KHANG -CẦU GIẤY – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

    [​IMG]

    Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Mutimode Sc-Sc

    Loại: SC/APC — SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
    Đầu kết nối: SC/SC
    Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
    Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
    Bước sóng: 800~1000nm
    Độ uốn cong: R ≥ 3cm
    Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
    Lực nghiền nát: ≤550N/cm
    Dây nhảy quang Multi-mode SC-SC
    Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
    Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
    Vỏ: PVC (OFNR-rated)
    Màu vỏ: màu da cam
    Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

    Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

    Dây nhảy quang Multimode SC-SC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang Multimode mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode


     
    Tags:

Chia sẻ trang này


Đang tải...