Phân phối dây nhảy quang 10m, 3.0m lc – lc multi-mode

Thảo luận trong 'Thiết bị mạng' bắt đầu bởi annamteleccom, 1/8/18.

Vùng đăng:
Hà Nội
Tình trạng:
Mới
Nhu cầu:
Chào bán
Giá:
300,000 VNĐ
Điện thoại liên hệ:
 0984395964
Địa chỉ liên hệ:
363 NGUYỄN KHANG -CẦU GIẤY - HÀ NỘI, Hà Nội (Xem bản đồ)
Thông tin:
1/8/18, 0 Trả lời, 21 Đọc
  1. annamteleccom

    annamteleccom New Member

    http://phukienmang.vn/

    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
    Add:363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
    Tell: 024. 37759402 – 092 320 5555 – 0912.100.046- 0984.395.964

    Skype: annam.lavi
    Email: vattuthietbimang@gmail.com
    Cung cấp/phân phối vật tư thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
    Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline:0912.100.046- 0984.395.964


    DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – LC MULTI-MODE
    • Giá 300.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode được Phân phối bởi:
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC:363 NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555



    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng

    Chiều dài 10m, hoặc theo đơn đặt hàng

    Sợi đôi- Duplex

    Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

    Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

    Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

    Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

    Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

    • Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
    • Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
    • Suy hao chèn: < 0.2 dB
    • Suy hao phản hồi: > 55 dB.
    • Sản phẩm có chất lượng tốt.
    DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC MULTI-MODE
    • Giá 200.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode được Phân phối bởi:
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555



    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng

    Chiều dài 3.0m, hoặc theo đơn đặt hàng

    Sợi đôi- Duplex

    Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

    Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

    Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

    Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

    Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

    • Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
    • Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
    • Suy hao chèn: < 0.2 dB
    • Suy hao phản hồi: > 55 dB.
    • Sản phẩm có chất lượng tốt.
    SẢN PHẨM LIÊN QUAN
    [​IMG]
    Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

    1.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)
    3.400 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)
    4.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO
    12.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP
    16.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP
    17.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời
    28.500 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)
    33.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode
    250.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single Mode
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single
    300.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC
    120.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC
    150.000 vnd

    [​IMG]
    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single
    200.000 vnd

    [​IMG]
    Cáp quang Single 12Fo, Indoor & Outdoor
    17.000 vnd
     
    Tags:

Chia sẻ trang này


Đang tải...