Phân phối dây nhảy quang single 3.0m, 5m , 10m sc – sc

Thảo luận trong 'Thiết bị mạng' bắt đầu bởi annamteleccom, 1/8/18.

Vùng đăng:
Hà Nội
Tình trạng:
Mới
Nhu cầu:
Chào bán
Giá:
120,000 VNĐ
Điện thoại liên hệ:
 0984395964
Địa chỉ liên hệ:
363 NGUYỄN KHANG -CẦU GIẤY - HÀ NỘI, Hà Nội (Xem bản đồ)
Thông tin:
1/8/18, 0 Trả lời, 21 Đọc
  1. annamteleccom

    annamteleccom New Member

    http://phukienmang.vn/

    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
    Add:363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
    Tell: 024. 37759402 – 092 320 5555 – 0912.100.046- 0984.395.964

    Skype: annam.lavi
    Email: vattuthietbimang@gmail.com
    Cung cấp/phân phối vật tư thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
    Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline: 0912.100.046- 0984.395.964


    DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT SC – SC

    • Giá 120.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC
    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

    Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà NộiEmail: vattuthietbimang@gmail.comkdpp: 0916.616.068 – hotline: 092.320.5555—————————————————————————–
    [​IMG][​IMG]

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

    Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

    [​IMG]



    1. Loại dây nhảy SC: Single mdoe, Duplex
    Giới thiệu chung:

    Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng.

    Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single mode, Duplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

    Tiêu chuẩn kỹ thuật:

    - Thiết kế đầu gốm APC:

    Kiểu Chủng loại đầu dây nhảy
    SC SC/APC – SC/APC
    SC/APC – SC/PC
    SC/PC- SC/PC

    - Thiết kế đầu gốm SC:

    • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
    • - Suy hao: <= 0.25dB,
    • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
    • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
    • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
    • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
    • - Màu dây nhảy: Màu vàng
    • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
    • - Lực căng: 50~90N,
    • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
    • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
    • - Đường kính sợi quang: 9/125
    • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
    • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120
    Tiêu chuẩn chung:

    • - Telecommunication Network
    • - CATV
    • - WAN & LAN
    • - FTTH
    – Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

    [​IMG]
    -----------------------------------------------------
    DÂY NHẢY QUANG SINGLE 5.0 MÉT SC – SC

    • Giá 150.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC được Phân phối bởi:
    CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
    ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – HN
    ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

    [​IMG][​IMG]

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàngChiều dài 5m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

    [​IMG]


    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

    Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

    Loại dây nhảy SC: Single mdoe, Duplex

    [​IMG]

    Giới thiệu chung:

    Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng.

    Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single mode, Duplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

    Tiêu chuẩn kỹ thuật:

    - Thiết kế đầu gốm APC:

    Kiểu Chủng loại đầu dây nhảy
    SC SC/APC – SC/APC
    SC/APC – SC/PC
    SC/PC- SC/PC

    - Thiết kế đầu gốm SC:

    • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
    • - Suy hao: <= 0.25dB,
    • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
    • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
    • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
    • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
    • - Màu dây nhảy: Màu vàng
    • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
    • - Lực căng: 50~90N,
    • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
    • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
    • - Đường kính sợi quang: 9/125
    • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
    • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120
    Tiêu chuẩn chung:

    • - Telecommunication Network
    • - CATV
    • - WAN & LAN
    • - FTTH
    – Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

    [​IMG]

    Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC
    -------------------------------------------------
    DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC SINGLE

    • Giá 200.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single
    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

    Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà NộiEmail: vattuthietbimang@gmail.comkdpp: 0916.616.068 – hotline: 092.320.5555—————————————————————————–
    [​IMG]

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang single mode SC-SC dài 10m
    Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
    Đầu kết nối: SC-SC
    Loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
    Loại: SC/SC 9/125
    Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
    Bước sóng: 1310, 1550 nm
    Độ uốn cong: R = 3cm
    Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
    Lực nghiền nát: 550N/cm
    Đường kính cáp: 3.0mm
    Độ dày: Lõi: 9 microns,
    – Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    – Số lần kết nối: 1000 lần
    – Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    – Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

    Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.


     
    Tags:

Chia sẻ trang này


Đang tải...