Eds-518a-ss-sc: managed gigabit ethernet switch

Thảo luận trong 'Linh kiện, phụ kiện' bắt đầu bởi ThinhBKAII, 1/2/23.

Vùng đăng:
Hà Nội
Tình trạng:
Mới
Nhu cầu:
Chào bán
Giá:
10,000 VNĐ
Điện thoại liên hệ:
 0335480982
Địa chỉ liên hệ:
Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội, Hà Nội (Xem bản đồ)
Thông tin:
1/2/23, 0 Trả lời, 82 Đọc
  1. ThinhBKAII

    ThinhBKAII Member

    [​IMG]
    EDS-518A-SS-SC Managed Gigabit Ethernet switch with 14x 10/100BaseT(X) ports, 2x 100BaseFX single-mode ports with SC connectors, 2x combo 10/100/1000BaseT(X) or 1000BaseSFP slots for adding SFP-1G Series Gigabit Ethernet modules, 0 to 60°C operating temperature của hãng Moxa hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. EDS-518A-SS-SC được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng...Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh…
    Tính năng của sản phẩm:
    • 2 Gigabit plus 16 Fast Ethernet ports for copper and fiber
    • Turbo Ring and Turbo Chain (recovery time < 20 ms @ 250 switches), RSTP/STP, and MSTP for network redundancy
    • TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, and SSH to enhance network security
    • Easy network management by web browser, CLI, Telnet/serial console, Windows utility, and ABC-01
    Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/eds-518a-ss-sc-managed-gigabit-ethernet-switch
    ----------------------
    Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
    Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
    Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
    Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
    Website: bkaii.com.vn
    Email: info@bkaii.com.vn
     
    Quan tâm nhiều
    Dây hdmi 1m dẹt ug-10250 bởi vienthongxanh302, 19/2/24 lúc 10:47
    Tags:

Chia sẻ trang này

Đang tải...